Lísa í Undralandi

VORSÝNING 2019

LAUGARDAGINN 4.MAÍ

SÝNINGAR KL. 13 og 16:30

ANDREWS THEATRE

MIÐAVERÐ

FULLORÐNIR KR.2.900

BÖRN 12 ÁRA OG YNGRI KR.1.500

HÉR AÐ NEÐAN MÁ SJÁ YFIRLIT YFIR ALLAR ÆFINGAR Í SÝNINGARVIKUNNI 29.APRIL-4.MAÍ

MÁNUDAGURINN 29.APRÍL

EKKI ER KENNT SKV.VENJULEGRI STUNDASKRÁ VIKUNA 29.APRÍL-4.MAÍ
SKYLDUMÆTING Í SÝNINGARVIKU

TÍMAR DAGSINS ERU HALDNIR Í HÚSNÆÐI DANSKOMPANÍ OG ERU  EFTIRFARANDI

kl.16-19 -Talhlutverk í Leiklist

kl.17:30-18:15 - A1

kl.17:15-17:45 - Ævintýrahópur, sýning

kl.18:30-19:30 - Strákahópur 2

kl.19:15-20:15 - DE-FimFit

kl.20:15-21:15 - DE-Liðleiki

ÞRIÐJUDAGURINN 30.APRÍL

EKKI ER KENNT SKV.VENJULEGRI STUNDASKRÁ VIKUNA 29.APRÍL-4.MAÍ
SKYLDUMÆTING Í SÝNINGARVIKU

TÍMAR DAGSINS ERU HALDNIR Í HÚSNÆÐI DANSKOMPANÍ OG ERU  EFTIRFARANDI

kl.15:30-16 - RENNSLI: C2, C3, B-Street og Leiklistarsena 2

kl.16-16:30 - RENNSLI: C-Street, B-Musica Ballett, D1, B5 og Leiklistarsenur 3 og 4

kl.16:30-17 - RENNSLI: B4, B3, B1, Strákahópur 2 og Leiklistarsenur 4 og 5

kl.17-17:30 - RENNSLI: A1, A2, A3, B2 og Leiklistarsena 1

kl.17-17:30 - Strákahópur 1

kl.17:30-18 - RENNSLI: D2, E-DansFever, C-Ballett, DE-Ballett, Strákahópur 1, C-DansFever og Leiklistarsena 6

kl.18-18:30 - RENNSLI: D-DansFever, E-Street, D3 og Leiklistarsenur 6 og 7

kl.18:30-19 - RENNSLI: C1, D-Street, E-FemaleFunk, D-FemaleFunk, E-Contemporary, D-Contemporary og Leiklistarsenur 7 og 8

kl.19-19:30 - RENNSLI: E1 og E-lítuhópur

kl.19:30-20:30 - E-Contemporary

kl.19:30-20:30 - D-Contemporary

kl.20:15-21:15 - Dansrækt

kl.20:30-21:30 - DE-Ballett

ENGAR ÆFINGAR MIÐVIKUDAGINN 1.MAÍ NEMA FORELDRAR/FORRÁÐAMENN FÁI TÖLVUPÓST UM ANNAÐ.

FIMMTUDAGURINN 2.MAÍ 

ANDREWS THEATER

EKKI ER KENNT SKV.VENJULEGRI STUNDASKRÁ VIKUNA 29.APRÍL-4.MAÍ
SKYLDUMÆTING Í SÝNINGARVIKU

SVIÐSÆFINGARNAR ERU HALDNIR Í ANDREWS THEATER OG ERU  EFTIRFARANDI

kl.14:50-15:35 - Talhlutverk í Leiklist

kl.15:20-15:45 - C2 og Leiklistarsena 2

kl.15:30-15:55 - C3

kl.15:40-16:05 - B-Street

kl.15:50-16:15 - B2

kl.16-16:25 - C-Street og Leiklistarsena 3

kl.16:10-16:35 -  B-Musical Ballett

kl.16:20-16:45 - D1

kl.16:30-16:55 - B5 og Leiklistarsena 4

kl.16:40-17:05 - B4 og Leiklistarsena 4

kl.16:50-17:15 - B3

kl.17-17:25 - B1

kl.17:10-17:35 - Strákahópur 2 og Leiklistarsena 5

kl.17:20-17:45 - D2 og Leiklistarsena 5

kl.17:30-17:55 - E-DansFever

kl.17:40-18:05 - C-Ballett

17:50-18:15 - DE-Ballett

kl.18-18:25 - Strákahópur 1

kl.18:10-18:35 - C-DansFever og Leiklistarsena 6

kl.18:20-18:45 - D-DansFever og Leiklistarsena 6

kl.18:30-18:55 - E-Street

kl.18:40-19:05 - D3 og Leiklistarsena 7

kl.18:50-19:15 - C1 og Leiklistarsena 7

kl.19-19:25 - D-Street

kl.19:10-19:35 - E-FemaleFunk

kl.19:20-19:45 - D-FemaleFunk

kl.19:30-19:55 - E-Contemporary

kl.19:40-20:05 - D-Contemporary

kl.19:50-20:15 - E1

kl.20-20:25 - E-Lítuhópur 1 og 2

FÖSTUDAGINN 2.MAÍ ER ÆFING KL.15-16 HJÁ LEIKLIST Í OPNUNARATRIÐI

LAUGARDAGURINN 4.MAÍ 

SÝNINGARDAGUR

EKKI ER KENNT SKV.VENJULEGRI STUNDASKRÁ VIKUNA 29.APRÍL-4.MAÍ
SKYLDUMÆTING Í SÝNINGARVIKU

HÉR AÐ NEÐAN MÁ SJÁ ALLAR UPPLÝSINGAR UM  DAGSKRÁ Á SÝNINGARDAG

kl.8 - Mæting hjá D og E hópum ásamt Strákahóp 1

kl.8:15 - Mæting hjá B og C hópum

kl.8:45 - Mæting hjá Strákahóp 2

kl.9-11:15 - Uppklapp og generalprufa

kl.12 - Mæting hjá A-hópum

kl.13 - Fyrsta sýning

kl.16:30 - Seinni sýning

A-hópar sýna bara á fyrri sýningu (kl.13). B-hópar og Strákahópur 2 mega fara heim þegar þau eru búin að sýna á seinni sýningunni. Við biðjum því fjölskyldur og vini nemenda í þessum hópum að kaupa miða á fyrri sýninguna. 

​Síminn okkar er opinn

Mánudaga- fimmtudaga kl.14:30-18  

á meðan kennsla stendur yfir.

Skólinn opnar 10 mínútum fyrir fyrsta tíma dagsins.

Sími 773 7973
 

Tölvupóstur

danskompani@danskompani.is

  • Facebook - White Circle
  • YouTube - White Circle
  • Instagram - White Circle

Höfundaréttur ©2020 Dansnám slf. 

Dansnám slf. -  Brekkustíg 40  -  230 Reykjanesbær